జీహెచ్ఎంసి : 105 మందితో టీఆర్ఎస్‌ తొలి జాబితా.. ఎవరెవరున్నారంటే

టిఆర్ఎస్ పార్టీ కార్పొరేటర్ అభ్యర్థుల తొలి జాబితా కొద్ది సేపటి క్రితం విడుదల చేశారు. జిహెచ్ఎంసి ఎన్నికల్లో  పార్టీ తరఫున పోటీ చేసే అభ్యర్థుల జాబితాను టిఆర్ఎస్ విడుదల చేసింది. మొత్తం 105 అభ్యర్థులతో తొలి జాబితా విడుదల అయింది. ఆ వివరాలు మీకోసం.

  1. కాప్రా – ఎస్. స్వర్ణ రాజ్
  2. నాగోల్ – చెరుకు సంగీత ప్రశాంత్ గౌడ్
  3. మన్సూరాబాద్ – కొప్పుల విట్టల్ రెడ్డి
  4. హయత్‌నగర్ – సామ తిరుమలరెడ్డి
  5. బి.ఎన్.రెడ్డి – ముద్దగోని లక్ష్మీ ప్రసన్న గౌడ్
  6. వనస్థలిపురం – జిట్ట రాజశేఖర్ రెడ్డి
  7. హస్తినాపురం -రామావత్ పద్మ నాయక్
  8. ఛాంపపేట- సామ రమణారెడ్డి
  9. లింగోజిగూడ -శ్రీనివాస రావు ముద్రబోయిన
  10. సరూర్‌నగర్ -పి అనితా దయకర్ రెడ్డి
  11. ఆర్.కె.పురం- మునుకుంట్ల విజయ భారతి అరవింద్ శర్మ
  12. కోతపేట- జి వి సాగర్ రెడ్డి
  13. చైతన్యపురి -జిన్నారం విట్టల్ రెడ్డి
  14. గడ్డి అన్నరం- భవాని ప్రవీణ్ కుమార్
  15. సైదాబాద్- సింగిరెడ్డి స్వర్ణ లతా రెడ్డి
  16. మూసరంబాఘ్ -తీగల సునీతా రెడ్డి
  17. పాత మలక్పేట్- పాగిల్లా షాలిని
  18. అక్బర్ బాగ్ -శ్రీధర్ రెడ్డి  
  19. అజంపుర -ఆర్థి బాబు రావు
  20. చావనీ -ఎండి షౌకత్ అలీ
  21. డబీర్పురా- ఎండి. సబీర్
  22. రీన్‌బజార్ ఎండి.- అబ్దుల్ జావీద్
  23. పాథర్‌ఘాట్ ఎండి. -అక్తర్ మోహినుద్దీన్
  24. మొఘల్‌పురా- ఎస్‌వి సరిత
  25. తలబ్ చంచలం -మెహర్ ఉన్నిసా
  26. గౌలిపుర -బోడు సరిత
  27. లలిత్ బాగ్ -జి రాఘవేంద్రరావు
  28. కుర్మగుడ మెయిల్‌కోల్లి -నవిత యాదవ్
  29. నేను ఎస్ సదన్ -సామ స్వప్న సుందరి రెడ్డి
  30. సంతోష్ నగర్- చింతల శ్రీనివాస్ రావు
  31. నయీ రియాసత్ నగర్ -బి సంతోష్ కుమార్
  32. కాంచన్ బాగ్ -అకుల వసంత
  33. బర్కాస్ -సి సరిత
  34. చంద్రయన్ గుత్తా -జుర్కి సంతోష్ రాణి
  35. ఉప్పుగూడ -ముప్పిడి శోభా రామి రెడ్డి
  36. జంగమెత్ -కె స్వరూప రామ్‌సింగ్ నాయక్
  37. ఫలక్నుమా -గిరిధర్ నాయక్
  38. నవాబ్ సహకుంత- సమినా బేగం
  39. శాలిబండ -పి. రాధా కృష్ణ
  40. ఘాన్సీ బజార్ -పి. ఇషితా
  41. గోషమహల్ -ముఖేష్ సింగ్
  42. పురనపుల్ -లక్ష్మణ్ రావు
  43. దూధ్బోలి -షబానా అంజుమ్
  44. జహనుమా -పల్లె వీరమణి
  45. రామ్‌నాస్‌పురా -మహమ్మద్ ఇంకేషాఫ్
  46. కిషన్‌బాగ్ -మొహద్ షకీల్ అహ్మద్
  47. జియాగుడ -ఎ. కృష్ణ
  48. మంగళ హత్- పరమేశ్వరి సింగ్
  49. దత్తాత్రేయ నగర్ -ఎండి సలీం
  50. కార్వాన్ -ముత్యాల భాస్కర్
  51. లాంగర్‌హౌస్- బి పర్వతమ్మ యాదవ్
  52. గోల్కొండ- అసఫియా ఖాన్
  53. టోలి చౌకి -ఎ. నాగ జ్యోతి
  54. నానాల్‌నగర్ -ఎస్‌కె అజార్
  55. మెహిదిపట్నం -సంతోష్ కుమార్ హింగోలేఖర్
  56. గుడిమల్కాపూర్ -బంగారి ప్రకాష్
  57. ఆసిఫ్ నగర్ -మల్లెపూల సాయి సిరిషా
  58. అహ్మద్ నగర్ -సారిక
  59. రెడ్ హిల్స్- ప్రియాంక గౌడ్
  60. మల్లెపల్లి మెట్టు- పద్మావతి
  61. జంబాగ్ -ఆనంద్ గౌడ్
  62. గన్‌ఫౌండ్రీ -ఎం. మమతా గుప్తా
  63. రామ్‌నగర్ -వి. శ్రీనివాస్ రెడ్డి
  64. గాంధీ నగర్ -ముత్తా పద్మ నరేష్
  65. ఖైరతాబాద్ -పి విజయ రెడ్డి
  66. వెంకటేశ్వర కాలనీ -కవితా రెడ్డి మన్నే
  67. బంజారా హిల్స్ -విజయ లక్ష్మి ఆర్ గద్వాల్
  68. జూబ్లీ హిల్స్ కాజా -సూర్యనారాయణ
  69. సోమజిగూడ -వనం సంగీత యాదవ్
  70. అమీర్‌పేట -ఎన్.షెషు కుమారి
  71. సనత్ నగర్ -కోలను లక్ష్మి
  72. ఎర్రగడ్డ పల్లవి -మహేందర్ యాదవ్
  73. బోరబండ -బాబా ఫసియుద్దీన్ Dy. మేయర్
  74. కొండాపూర్ -షేక్ హమీద్ పటేల్
  75. గచ్చిబౌలి -కె. సాయి బాబా
  76. మాధపూర్ -జగదీశ్వర్ గౌడ్
  77. మియాపూర్ -ఉప్పలపతి శ్రీకాంత్
  78. హఫీజ్‌పేట -వి.పుజిత జగదీశ్వర్
  79. భారతి నగర్ -వి. సింధు ఆధర్ష్ రెడ్డి
  80. ఆర్‌సి పురం- పుష్ప నాగేష్ యాదవ్
  81. పటంచెరువు -మెట్టు కుమార్ యాదవ్
  82. కేపీహెచ్‌బీ కాలనీ -మాండాడి శ్రీనివాస రావు
  83. బాలాజీ నగర్ -సిరిషా బాపు రావు
  84. అల్లాపూర్ -సబీహా బేగం
  85. మూసపేట తుము -శ్రవణ కుమార్
  86. ఫతేనగర్ -సతీష్ గౌడ్
  87. ఓల్డ్ బోవెన్పల్లి -ఎం. నరసింహ యాదవ్
  88. అల్విన్ కాలనీ -డి. వెంకటేష్ గౌడ్
  89. గాజులరామరం -రవుల శేషగిరి
  90. జగత్గిరిగుట్ట -కొలుకుల జగన్
  91. రంగారెడ్డి నగర్ -బి. విజయ్ శేఖర్ గౌడ్
  92. నవాబ్ సహకుంత- సమినా బేగం
  93. చింతల్ -రషీదా బేగం
  94. సూరారం -మంత్రి సత్యనారాయణ
  95. సుభాష్ నగర్ -ఆదిలక్ష్మి గుడిమెట్ల
  96. కుత్బుల్లాపూర్ -కూన గౌరీష్ పరి జత గౌడ్
  97. జీడిమెట్ల -కె పద్మ – ప్రతాప్ గౌడ్
  98. మచా బొల్లారం -ఇఎస్ రాజ్ జితేంద్ర నాథ్
  99. అల్వాల్ -చింతల విజయశాంతి
  100. వెంకటాపురం -సబితా కిషోర్
  101. మల్కాజ్‌గిరి- జగదీష్ గౌడ్
  102. సీతాఫల్మండి -సమల హేమ
  103. బన్సీలాలపేట – కురుమ హేమలత
  104. రామ్‌గోపాల్‌పేట- అరుణ ఎ
  105. మోండా మార్కెట్ -అకుల రూప